เทียน Jo Malone มาแชร์และแนะนำกลิ่นโปรดกันค่ะ

สวัสดีค่ะ เราตั้งใจจะซื้อเทียนโจ มาโลนสักอันเป็นของขญวันเกิดให้ตัวเองแต่ยังเลือกกลิ่นไม่ได้เลยค่ะ อยากขอฟังความชอบและคำแนะนำจากทุกๆท่านค่ะว่ากลิ่นในใจของแต่ละท่านคือกลิ่นอะไร และอยากแนะนำกลิ่นไหนให้กับมือใหม่อย่างเรา เราเปิดรับกลิ่นทุกประเภทค่ะ ไม่จำกัดหมวดหมู่

จริงๆเราไปลองเองที่เคาเตอร์มาแล้วค่ะ แต่ว่าพนักงานก็ไม่ได้สนใจให้ข้อมูลเราเท่าไหร่ เลยมาหาข้อมูลทางอินเตอร์เน็ตประกอบการตัดสินใจแทนค่ะ

ขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าสำหรับการแบ่งปันประสบการณ์และข้อมูลนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่