ตามหาน้ำหอมที่กลิ่นใกล้เคียง หรือแนวเดียวกันกับ Jo Malone Wild Bluebell

วันก่อนได้ไปลองดมน้ำหอม jo malone ที่เค้าเตอร์มาจนได้เจอกับกลิ่นที่ถูกใจที่สุดคือ wild bluebell
เลยอยากมาตามหาน้ำหอมยี่ห้ออื่นๆ ที่เป็นกลิ่นแนวเดียวกับ wild bluebell 
ถ้ามีตัวไหนที่ทดแทนได้ก็ดีครับ หรือจะเป็นกลิ่นไม่ต้องเหมือนกันเป๊ะก็ได้นะครับขอแค่มาแนวเดียวกัน
เพราะส่วนตัวแล้วชอบน้ำหอมกลิ่นดอกไม้หอมๆ เย็นสบาย สวนดอกไม้อะไรทำนองนั้นครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่