Samsung j2 prime ความจำในเครื่องเต็ม แก้ไขยังไงดีครับ

กระทู้คำถาม
ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ เพราะเป็นปัญหามาก ในมือถือก็ไม่มีเกม มีแค่แอพ เฟส ไลน์ ไอจี อะไรพวกนี้ แต่ความจำดันเต็ม มือถือมันมีมาให้8GB แต่เอามาใช้ได้จริงๆ ใช้ได้ไม่ถึง1GB ใครมีวิธีแก้ช่วยบอกหน่อยครับ เพราะมันเป็นปัญหามากจะเปิดรูปก็เปิดไม่ได้
ปล.ขอสาระนะครับ ไม่เอาที่แบบว่าก็ไปซื้อใหม่สิ ถ้าผมรวยผมคงซื้อใหม่ไปนานแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่