โอนเงินไป ธ. ผ่านเว็บ true wallet

กระทู้คำถาม
คือว่า เรามีเงินจะต้องโอนพรุ่งนี้ค่ะ
ปกติเวลาจะโอนเข้าธนาคาร เราจะโอนผ่านเว็บ true wallet ตลอด เพราะไม่ค่อยสะดวกไปธนาคารซักเท่าไหร่
(วอลเล็ตของเราไม่ได้เชื่อมพร้อมเพย์ค่ะ)
แต่คือ มาเช็คว่าเว็บใช้ได้ปกติมั้ยเมื่อกี้ พอกดเข้าเว็บ มันก็เป็นสีขาวอ่ะค่ะ
ไม่มีอะไรขึ้นมาเลย ปกติจะมีขึ้นมาให้ log in ปกตินะคะ วอนผู้รู้ตอบที่ค่ะ TT

ปล1. เราไม่ได้เชื่อมวอลเลตกับพร้อมเพย์
ปล2. ร้านที่เราจะซื้อของไม่มีพร้อมเพย์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่