ลาซาด้า หักเงิน 50 บาท แบบนี้ทำไงดีครับ

ผมเคยเติมเงินใน วอเล็ต เพื่อซื้อของจาก ลาซาด้า แล้วจ่ายเงินไม่ผ่านสองครั้ง พอแชทถาม จนท. บอกจะตรวจสอบให้และจะแจ้งผลให้ภายใน 48 ชั่วโมง ล่าสุด ผมโดนหักเงิน 50 บาทเพราะคูปองหมดอายุ ที่สำคัญสินค้าที่ต้องการขึ้นราคาอีก

แสดงความคิดเห็น
Preview