[Official Lyric Video] : งานเต้นรำในคืนพระจันทร์เต็มดวง special version - COCKTAIL (Ost.ลูกไม้ลายสนธยา)

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

หลังจากที่ให้รออยู่นาน ทางค่าย Genie records ได้ปล่อยเพลงงานเต้นรำในคืนพระจันทร์เต็มดวงเวอร์ชั่น Ost.ลูกไม้ลายสนธยาแล้วครับ
คงต้องลุ้นกันว่าเวอร์ชั่นของนางเอกของเราจะปล่อยตามมาด้วยมั้ย ต้องรอชมครับผม

ปล.ส่วนตัวแล้วชอบเพลงนี้มาตั้งแต่เวอร์ชั่นแรก และสารภาพเลยว่ากำลังจะติดละครนอกหนือจากบท,ฉาก,นักแสดงแล้ว อีกเหตุผลก็เพราะเพลงนี้ด้วยเช่นกันครับ หัวเราะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่