ช่วยหน่อยครับ อยากจะอัดหน้าจอมือถือเล่นเกมกับเพื่อนตอนคอลกัน แต่ไม่มีเสียงในคลิปเลยครับทำไงดีครับ

อย่างที่ผมบอกไปเลยครับ ว่ามันไม่มีเสียง
ผมใช้ samsung galaxy A7 2016
ลองมาหลายแอพแล้ว ไม่ได้ชักอันเลย
เสียงไม่มีตลอด ทั้งเสียงเพื่อน,เรา,เกม ก็ไม่มี
คิดว่าอาจเป็นเพราะใช้ไมค์ตัวเดียวกัน
แต่เราก็ใช้หูฟังแยกแล้วนะทำไม ก็ยังใช้ไม่ได้
อยากทราบวิธีแก้ครับ ต่อให้เสี่ยงก็ยอม
ถ้าได้จะขอบคุณมากเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview