ไม่รับของ Shopee ได้ไหมคะ

สอบถามค่ะ คือเราสั่งของออนไลน์ผ่าน Shopee ตั้งแต่วันที่ 1 ผ่านมาหลายวันแล้ว สถานะการจัดส่งยังไม่ถึงไหนจนเรารอไม่ไหวจนต้องไปซื้อสินค้ามาจากห้างสรรสินค้า  ถ้าต้องยกเลิกสินค้าตอนพนักงานจัดส่งโทรมาแจ้งส่งของ เหมือน Lazada ได้ไหมคะ เนื่องจากจัดส่งล่าช้ามากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ทำตามระบบครับ เขากำหนดส่งหรือประมาณการส่งเมื่อไหร่ สอบถามหรือยัง ยกเลิกตามขั้นตอน
การไปยกเลิกตอนเขากำลังจะส่ง ถึงแม้จะทำได้ แต่ให้คิดถึงความเสียหายของเขาด้วยครับ ถึงแม้จะไม่รู้จักกันโดยตรง แต่การทำให้เกิดความเสียหายโดยไม่ได้เกิดประโยชน์อะไรก็ไม่สมควรเกิดขึ้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่