ในสายการเมือง บริหารประเทศ ในเมืองไทย ท่านผู้ใดเทียบเท่าขงเบ้ง ได้บ้างครับ?

กระทู้คำถาม
คุณชวน หลีกภัย กับ คุณสมัคร สุนทรเวช นี่ถือว่าได้มั้ยครับ

ถ้าเทียบไม่ได้ 2 ท่านที่ผมกล่าวมาเทียบได้ระดับ ไหนครับ ซุนฮก ตันก๋ง พอได้มั้ย

แต่มีท่านนึงเค้าบอกว่า เค้าคือ ยี่เอ๋ง แล้วเค้าก็เป็นเช่นนั้นจริงๆ ผมหละทึ่งจริงๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น