samsung a5 2016 ย้ายรูปภาพลงใน sd card ยังไงค่ะ??

คือย้ายไม่เป็นจริงๆค่ะ  เราพยายามแล้ว (รึอาจเป็นเพราะเราโง่) ตอนนี้ความจำเครื่องเราเต็มแล้วอ่ะ ในขณะที่ sd card เพิ่งใช้ไปได้แค่ 1.4GB เองค่ะ ขอความกรุณาช่วยหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ผมไม่เคยย้ายจากในเครื่องนะ เคยแต่ต่อคอม แล้วจับโยกมาใส่ SD card เลย

จบกท. ลองหาแอฟ จัดการไฟล์ดู น่าจะใช้ได้เหมือนมั๊ง?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่