เสื้อเหม็นอับ...ขอวิธีแก้แบบเร่งด่วนครับ

ปัญหาใส่เสื้อออกจากบ้าน ดมที่เสื้อก็ไม่มีกลิ่นแต่พอเหงื่อ-ออกเท่านั้นแหละครับ กลิ่นไม่ไหวเลย เราก็ sensitive กลิ่นคนอื่น เรายังได้กลิ่นตัวเองเลย คนอื่นต้องเหม็นแน่ๆ จะกลับบ้านเปลี่ยนเสื้อก็ไม่ใช่แล้ว ไม่รู้จะแก้ปัญหาแบบเร่งด่วนยังไงดีครับ ช่วงนี้บ่อยมากๆเพราะฝนตกวันเว้นวัน ตากแห้งสนิทบ้างแห้งไม่สนิทบ้าง เดายาก ขอวิธีแก้แบบเร่งด่วนที่หาของหาวิธีง่ายๆทีครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่