เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ส่งเครื่องXiaomi redmi s2 ให้ทางAIS ไปซ่อมให้จะต้องรอประมาณกี่วันค่ะ

พอดีเพิ่งซื้อเครื่องนี้มาได้ยังไม่ถึง2อาทิตย์ เลยค่ะ
แล้วไอเราก็ไปกดอัพเดตซอร์ฟแวร์เครื่อง แล้วเข้าใช้งานไม่ได้เลย เราก็เลยไปที่ร้านAIS ที่เราซื้อให้ทางร้านช่วยส่งเครื่องไปซ่อมที่ศูนย์ให้หน่อย ขั้นตอนทุกอย่างที่จะส่งไปศูนย์ก็เสร็จแล้วค่ะ ตอนนี้ก็ผ่านมาเกือบ2อาทิตย์แล้วทำไมพนักงานยังไม่ติดต่อกลับมาอีกคะเราก็รออยู่ ไม่มีโทรศัพท์ทำให้ทุกอย่างยากไปหมด ไม่ว่าจะติดต่อคนอื่นหรือทำอะไรก็ไม่สะดวกเลยค่ะ
1.เราจะต้องรอนานแค่ไหนคะ
2.ทางศูนย์เรื่องทำการซ่อมให้หรือยัง
เพิ่งซื้อได้ยังไม่ถึงสองอาทิตย์เลย

แสดงความคิดเห็น