วันสุดท้ายไม่มีโบนัสพิเศษเหรอคะ

เล่นเกมถึงวันสุดท้ายแล้ว แอบแปลกใจ
ต้องมากดรับแต่เช้า เอ๊ะ! ยังไง
หรือต้องรออัพเดทก่อน

กด Refresh แล้ว เหมือนเดิมค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แจกวันที่ 15 มิ.ย. - 14 ก.ค. ครับ(หยั่งกับวันหมดเขตส่งไปรษณียบัตรไทยรัฐ)
เมื่อวานวันสุดท้ายที่แจก ด้วยความที่รับเบี้ยฟรีเพลินติดต่อกันมาหลายวัน ผมก็ลืมตัวเหมือนกัน เอ๊ะ ทำไมวันนี้ไม่มีหว่า!!! เม่าเหม่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview