ไหนๆไทยก็ได้ถ่ายทอดสดฟุตบอลยูโร 2020 แล้ว พันทิพก็ควรจัดกิจกรรมเกมทายผลบอลด้วยสิคะ

เห็นข่าวล่าสุดช่อง NBT จะถ่ายทอดสดฟุตบอลยูโร 2020 (ไม่มั่นใจว่าจะทุกนัดไหม แต่ได้ดูแน่ๆ)
ปกติพันทิพก็จัดกิจกรรมเกมทายผล ตั้งแต่ยูโร 2016 ฟุตบอลโลก 2018 มาแล้ว สนุกมากๆ
เมื่อไทยได้ดูยูโร 2020 (แบบทันเวลาฉิวเฉียด) แล้ว เลยขอเสนอแนะให้พันทิพจัดกิจกรรมทายผลกันอีกครั้งค่ะ
รับรองว่าต้องสนุกแน่ๆค่ะ โปรดพิจารณาและดำเนินการให้เร็วที่สุดนะคะ เพราะคืนนี้เราจะได้รับชมกันแล้วค่ะ
ขอบคุณค่ะ พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่