รู้สึกอินทุกครั้งที่ดูหนังหรือ ซีรี่ย์ การ์ตูน อนิเมะ เกมส์แนวเนื้อเรื่อง บลาๆๆๆๆๆ

ล่าสุดหนังที่ผมดูคือ the hunger games  นั่งดูทุกภาคภายใน 2 วัน  หลังดูจบรู้สึกอินไปกับหนังมาก ความรู้สึกแบบว่าจะคิดเรื่องในหนังอยู่ในหัวผมตลอด
กว่าจะลืมได้ก็น่าจะต้องใช้เวลา 3-4 วัน    มีเพื่อนๆคนไหนเป็นเหมือนผมบ้างคับ 55555555+    
***หรือนี่จะเป็นโรคอิน***
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview