หาเพื่อนแบกเป้เที่ยวเกาะลังกาวี-มาเลเซีย 3วัน2คืนครับ

หาเพื่อนเที่ยวลังกาวี-มาเลเซีย 3วัน2คืน
เดินทางอาจจะศุกร์13 หรือ เสาร์14
รวมเดินทางจาก กทม คงสัก5วันครับเผื่อๆไว้
ครับจะเป็นหญิงก็ได้หรือชายก็ได้ครับ
เน้นเที่ยวไม่เน้นกินหรู แต่กินอิ่มครับ ดื่มบ้าง นอนโฮสเทลครับ
เดินทางโดยรถไฟหรืออาจจะเครื่องบินลงหาดใหญ่หรืออาจจะไปเจอกันที่หาดใหญ่เลยก็ได้ครับ
แล้วต่อรถตู้ไปสตูล สุดท้ายต่อเรือไปลังกาวี
ค่าใช้จ่ายคร่าวๆเริ่มจากหาดใหญ่นะครับ
รถตู้จากหาดใหญ่ไปท่าเรือสตูลไป-กลับ 240
ค่าเรือจากท่าเรือสตูลไปลังกาวีมาเลเซียไป-กลับ 700
ค่าโฮสเทล2คืน หรืออาจจะเปิดห้องนอนโรงเเรม 500
ค่าเช่ามอไซส์หรือรถยนต์อาจจะหารๆกันประมาณ 500
ค่าเข้าสถานที่ต่างๆ รวมถึงกระเช้า 600
ค่ากินค่าดื่มก็แล้วแต่คนอาจจะจัดหนักสักมื้อ
รวมๆค่าใช้จ่ายก็สัก 3-4000 บาท
สุดท้ายค่าของฝากจาก Dutyfree ของใครของมันนะครับ
ใครสนใจแอดไลน์มาคุยกันเลย ไอดี moo1470258
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่