ฺDucati 821 กับ Z800 มีข้อดีข้อเสียต่างกันยังไงครับ?

กระทู้คำถาม
พอดีผมจะซื้อบิ๊กไบค์
ใจหนึ่งก็ชอบสไตล์สปอร์ต เพราะชอบขับสไตล์เรสซิ่ง
แต่ด้วยปัจจัยหลายๆอย่าง ทำให้ผมต้องเลือก NAKEDBike

เลยอยากจะสอบถามเพื่อนๆพี่ๆที่มีประสบการณ์ครับ
ว่าระหว่าง 2 คันนี้ แบบไหนน่าสนใจกว่ากัน
ส่วนตัวชอบดีไซน์ Ducati เป็นทุนเดิม
(ต้องบอกก่อนว่าผมซื้อมือสองนะครับ)

เลยอยากสอบถามเพิ่มเติมว่า
ร้านขายบิ๊กไบค์มือสอง ร้านไหนน่าเชื่อถือบ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่