คน จ.สมุทรสาครช่วยดูหน่อยค่ะว่ายูนิฟอร์มนี้เป็นของบ.ไหน

สวัสดีค่ะ รบกวนคนจ.สมุทรสาครช่วยดูให้หน่อยค่ะว่าชุดแบบนี้เป็นยูนิฟอร์มของบ.ไหน คนในรูปนี้โกงเงินเราไปเกือบหมื่นค่ะ เราโทรหา ไลน์หา เค้าบอกจะมาจ่ายเงินก็ไม่มาตามนัดสักครั้ง อ้างสารพัด เราเลยอยากทราบค่ะว่าเค้าทำงานที่ไหน หรือถ้าใครมีวิธีทวงหนี้ที่เวิร์ค รบกวนอนุเคราะห์ เห็นใจเราด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่