แมวขาอ่อนแรงทำไงดีคับ อาการบอกข้างล่างนะคับ

กระทู้คำถาม
คือผมตื่นมาตอนเช้าพบว่าแมวมันมีอาการแปลกๆคือมันเดินไปไหนไม่ได้มันนั่งได้หรือนอนได้แค่นั้นแต่มันไม่สามารถเดินได้พอผมจับขึ้นมาแล้วจับแมวยืนปรากฏว่าแมวผมมันทิ้งตัวลงไปที่พื้นเลยอะคับเหมือนขามันไม่มีแรงที่จะยืนอะคับ ผมเช็คตามตัวตามขาหมดแล้วจับดูทั่วตัวแล้วไม่พบรอยแผลหรืออาการเจ็บตรงไหนเลย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่