Tokyo Ghoul re (ตอนจบ และ ทางเลือกของคาเนกิ)

พอดีว่าพึ่งดู tokyo ghoul Re จบน่ะครับ แล้วก็เกิดข้อสงสัยขึ้นมาว่า
1.ซาซากิ ไฮเสะ เปลี่ยนตัวกับ คาเนกิ แล้วใช่มั้ยครับ ทำไมคาเนกิมันดูโหดและก็เถื่อนจัง รู้สึกไม่เหมือนกับภาคก่อนๆเลย5555
2.ทางเลือกที่คาเนกิเลือกคือยังไงหรอครับ เหนตอนช่วงสุดท้ายที่ สึกิชิมิ ชู บอกว่า "นี่คือทางที่เธอเลือกงั้นหรอ? คาเนกิคุง" อะไรประมาณนี้ สรุปว่า คาเนกิเลือกที่จะอยู่ฝั่ง CCG หรอครับ ไม่ใช่ข้างกูลหรอ?
3.ถ้าจะอ่านต่อจากที่ tokyo ghoul Re ในอนิเมะจบต้องอ่านประมาณ เล่มที่เท่าไหร่ หรือตอนที่เท่าไหร่หรอครับ
.
ถ้าสปอยล์มาเลยก็ไม่มีปัญหานะครับ พอดีว่าอยากรู้ว่าจะเป็นยังไงต่อไปแล้วจะได้ไปอ่านต่อด้วย
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่