เป็นไงบ้างครับกับข้ามสีทันดรตอนแรก

ผมว่าสนุกดี การตัดต่อใช้ได้เลยครับ ภาพสวยแปลกตา นักแสดงหลากหลายมาก บางคนยังไม่เคยเห็นเล่นช่อง3เลย เพิ่งเห็นผลงานกำกับของพี่วุธเต็มๆเรื่องนี้เรื่องแรก ดีมากเลยครับ เพลงประกอบเพราะทั้ง2 เพลง เยี่ยมมากเลยครับสำหรับผลงานหลังข่าวเรื่องแรกของค่ายจันทร์25และทีมงานจากเพ็ญพุธ จะรอชมผลงานเรื่องต่อๆไปเลยครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่