สาวกนักสืบ Life on mars เชิญทางนี่ค่ะ (อาจมีสปอย)

ใครดูเรื่องนี่มาคุยกันค่ะ
คือดูมาถึง ep.3 สงสัยมากค่ะว่า w. ที่พระเอกอยู่ปี 1988 เป็นโลกจิง หรือแค่ จินตนาการของพระเอกขณะหลับอะคะ?
ตอนนี่ติดเรื่องนี่มากๆ เฝ้ารอทุก เสาร์อาทิตย์เลย
รู้สึก ep.3 นี่ จนท.ยุนบทเด่นชัดมาก ชอบนางเว่อร ดูเงียบๆ เรียบร้อย แต่จับ ผช.ทุ่ม สตรองเว่อร
เราสงสัยว่า พระเอกของเรา เป็นอะไร กับ จนท.ยุนอะ ตอนพระเอกเห็นนางครั้งแรก พระเอกดูอึ้งๆ ไปเลยสงสัยมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่