ตามหาชื่อมังงะวายเรื่องนี้?

สืบจากเพจวายเพจหนึ่งปิดตัวลงไป แล้วยังมีมังงะวายเรื่องหนึ่งที่ยังไม่จบแล้วเราอยากอ่านมากแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้อ่ะค่ะ เลยอยากรู้ชื่อเรื่องเพื่อจะติดตามต่อไปได้ อันนี้แนววายคอมเมดี้นะคะ
เนื้อเรื่องประมาณว่า มีสงครามระหว่างจักรพรรดิจีนกับพวกแขก(ไม่แน่ใจว่าใช่แขกป่าวแต่เป็นคนผิวแทนมีผ้าโพกหัว) นายเอกเป็นพวกแขกถูกจับตัวเป็นเชลยกลับไป (นายเอกตาบอดข้างหนึ่งเพราะอุบัติเหตุ) พระเอกเป็นองค์ชายจากจีนรู้สึกถูกใจนายเอกเลยขอพากลับไปด้วย โดยให้นายเอกตัดไอ้นั่น -*- แล้วมาเป็นขันทีให้ตัวเอง (แต่จริงๆแล้วเพราะพระเอกเคยพบกับนายเอกสมัยเด็กและนายเอกเคยช่วยชีวิตตนไว้ เรื่องอดีตพระเอกจำได้แม่น แต่นายเอกไม่รู้ตัวว่าเคยพบพระเอก) หลังจากตัดไอ้นั่นพระเอกก็ขืนใจนายเอกแล้วบอกว่าจะให้นายเอกเป็นภรรยาตน
เรื่องประมาณนี้อ่ะค่ะ ใครทราบชื่อเรื่องบอกเราที อยากอ่านต่อมากกกกกกก
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่