ทู้โชว์ปอด เมียไม่ให้ทำการบ้านจนกว่าปอดจะเขียว จะทำไงดีครับ

กระทู้สนทนา

เรื่องของเรื่องคือ ตอน set 1800 กว่าจุด ผมดันไปไล่หุ้น กะว่าต้องไป 2000 กว่าจุดแน่ๆ เมียห้ามแล้ว บอกว่าหุ้นหลายตัวแพงไป ให้รอไปก่อน แต่ผมไม่ฟัง หัวชนฝา จะซื้อหุ้นท่าเดียว วันนี้เปิดพอร์ตให้เมียดู เมียโกรธมาก บอกแล้วไม่ฟัง เห็นมั้ย เมียเลยลงโทษผม บอกว่า ไม่ให้ทำการบ้านจนกว่าปอดจะเขียว ผมจะทำไงดีครับพี่ๆๆๆ

ปล. กฎเหล็กของเมียคือ ห้ามขาย ห้ามเปลี่ยนตัว ห้ามช๊อตแต่ให้ซื้อถัวได้(ด้วยเงินผมเองเท่านั้น เมียไม่ให้ยืมเงิน) แล้วจะทำไงหล่ะครับ ต้องรอโบนัสมาซื้อถัว กว่าโบนัสจะออก สิ้นปีโน้นหน่ะ

แล้วเมื่อไหร่ผมจะได้ทำการบ้านหล่ะเนี้ย ตลาดเป็นขาลงด้วยเนี่ย กลุ้มๆๆๆๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่