ช่วยแนะนำประกันสุขภาพมะเร็งและโรคร้ายแรงให้หน่อย

รบกวนช่วยแนะนำประกันสุขภาพสำหรับมะเร็งและโรคร้ายแรงที่เคลมง่าย เบี้ยไม่แพง
และครอบคลุมโรคที่ประกันสังคมไม่จ่ายด้วยจะดีมาก
สำหรับเพศหญิง อายุ 31,30,27 ปี
เพิ่มเติม -อยากได้เน้นพวกโรคร้ายแรงที่ค่ารักษาแรงๆ เพราะเรามีประกันสังคมและสุขภาพกลุ่มกันอยู่แล้ว
โรคปกติก็ไม่ค่อยเป็นอยู่แล้ว และด้วยประวัติครอบครัว ความเสี่ยงโรคร้ายแรงก็ต่ำแต่ทำกันเหนียวไว้
แต่ไปอ่านแต่ละค่ายปวดใจจริงๆ คุ้มครองถึง 90 ปี คนทั่วไปใครจะไปอยู่นานได้ขนาดนั้น ถึงกรรมพันธ์บ้านเราจะ
90 อัพทุกคนก็ตาม แต่ด้วยสมัยนี้โรคเยอะ ใครจะอยู่ถึงกันมั้ง
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 13
ลองดูของ MSIG นะคะ เราสมัครไว้เมื่อต้นปี เพราะอยากเอาไปลดหย่อนภาษีด้วย https://bit.ly/2RamHpP  
เราเห็นโฆษณาดูน่าสนใจดี เลยโทรถามคอลเซนเตอร์หาข้อมูลเพิ่ม ถามจนมั่นใจแล้วว่าค่าเบี้ยจ่ายเท่าไหร่ สรุปคือเข้ามาตอนอายุเท่าไหร่ก็จ่ายเท่านั้นเลยค่ะ
เช่น อายุ 30 ค่าเบี้ย 625 ก็จ่ายราคานี้ไปเรื่อยๆ ค่ะ ต่างจากประกันตัวอื่นที่อายุเยอะยิ่งแพง ถือว่าคุ้มค่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่