ตามหาอนิเมะแนวที่ตัวละครหลายคนมีพลังพิเศษมันส์ๆหน่อยครับ

อยากได้อนิเมะที่ไม่ยาวมาก(ไม่เกิน26ตอน) ที่มีตัวละครหลายๆตัวมีพลังวิเศษต่างๆกันอ่ะครับ

ยกตัวอย่างเช่น Mirai nikki ที่แต่ละคนมีบันทึกในมือถือที่มีความสามารถต่างกัน แล้วมาสู้กัน แท็กทีมกัน ผมประทับใจมาก เพราะ แอคชันก็มันส์ ดราม่าก็สะเทือนใจ

ขอแบบที่เนื้อเรื่องมันส์ๆ ไม่ใช่ดำเนินเรื่องเอื่อยๆ

แนะนำให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่