หลังจากที่เราดู Mirai Nikki จบเราติดใจมากๆเลยแนะนำให้ดูนะคับมีพากย์ไทยด้วยนะ สนุกๆสุดเลย

หลังจากที่เราดู Mirai Nikki  จบเราติดใจมากๆเลยแนะนำนะคับมีพากย์ไทยด้วยนะ
ผมชอบเรื่องนี้มากๆ ถ้ามีเมะแนวๆนี้แนะนำผมได้นะ ชอบ

สงสารนางเอกที่สุดในเรื่องเลยนะ เเต่ดูเเล้วผมไม่ร้องไห้นะน้ำตาไม่ออก เเต่มันรู้สึกเศร้าและเข้าใจจิตใจของตัวละครนางเอกและพระเอก อินคับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่