The Avengers infinity war ถือว่าประสบความสำเร็จไหม?

ด้านรายได้ ถือว่า ได้กำไรมากหรือน้อย เมื่อหักลบกับต้นทุน?
ด้านกระแส ความนิยม เคยมีเรื่องไหนเป็นกระแสมากเท่านี้ไหม?
หนังฉายไปยังไม่ถึง2เดือน ทำรายได้ เกือบ 2 พันล้าน (1,964) มีหนังเรื่องไหนทำได้เท่านี้ไหม?
คิดว่าหนังจะฉายไปอีกนานมากไหมครับ?
หนังเรื่องนี้ถือว่าหักปากกาเซียนทั่วโลกไหมครับ?
ภาค2 ของเรื่องนี้ คิดว่าจะทำลายสถิติรายได้ของภาคแรกได้ไหมครับ? แล้วปีหน้ามีหนังเรื่องไหนจะฉายในช่วงเวลาใกล้เคียงกับ IFW2 ไหมครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่