แปะฟันวีเนียร์ มีปัญหากลิ่นปากรึป่าวคะ

สวัสดีค่ะพอดีสนใจการแปะฟันขาววีเนียร์ กำลังศึกษาหาข้อมูลอยู่ค่ะ คือกังวนอย่างเดียวว่าถ้าทำแล้วจะมีปัญหาของกลิ่นปากหรือป่าวคะ เห็นเพื่อนไปทำมานี่แบบสะพรึงมากกกกกกกกกกกก(เหม็น)อะค่ะ รับนางไปเที่ยวทีไรเราต้องใส่แมทปิดจมูก ขนาดปิดไว้แล้วเราเป็นคนขับ นางนั่งหลัง แอร์ตีไปกลิ่นลอยมาถึงข้างหน้า ขับรถไปจะอ้วกไป จะเป็นลมเกือบหวิดเสียหมู่ ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกันมั้ยนะคะ แต่เพื่อนที่ทำมา2คนคือกลิ่นเดียวกันเลยค่ะ เลยอยากทราบรายละเอียดของผู้รู้ว่าถ้าทำมาแล้วจะทำให้เกิดปัญหาทางกลิ่นจริงๆหรือป่าวคะ #พิมพ์ไปจะอ้วกไปกลิ่นนี่ลอยมาตามจินตนาการเลยค่ะ😩
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่