สนามที่จาร์กาต้า หญ้าใบใหญ่ไหมครับ?

กระทู้คำถาม
เหมือนผลงานอุ่นเครื่อง  ทรงจะไม่ค่อยดี  รูปแบบเกมส์ไประดับเอเชียยังยาก  

เด็กที่ไปก็เล่นระดับไทยลีคหมดแล้ว    ก็ไม่เด็กแล้ว  มีแต่ตัวเล็กๆ  แต่เล่นไม่ดีเลย   ทั้งๆที่มีตัวสูงใหญ่ก็บอกว่าออกบอลไม่ดีไม่เรียกมาอีก    น่าจะเป็นที่ทัศนคติคนเรียกมากกว่า  เด็กเล่นไทยลีคแล้ว ระดับชาติก็ต้องเรียกมาลองในแมทซ์อุ่นเครื่องสิ

แบบนี้ผลงานเอเชี่ยนเกมส์ดูแล้วผ่านรอบแรกยังยากส์เลยครับ   น่าจะเป็นบทพิสูจน์ตัวจริงละครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่