มีใครรอ SUV รุ่นใหม่คาดว่ามาไทยเร็วๆนี้

กระทู้คำถาม
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
Lexus UX เข้าไทยประมาณปลายปีนี้

volvo XC40 คาดว่าอีกไม่นานเกินรอ

NEW BMW X5 คาดว่าในเมืองนอกจะเปิดตัวเร็วๆนี้ ส่วนเมืองไทยมาปลายปีนี้

NEW MERCEDES GLE คาดว่าในเมืองนอกกลางปีนี้ ส่วนในไทยน่าจะปลายปีนี้

Nissan X-Trail  Minorchange อีกไม่นานเกินรอ

BMW X7 คาดว่าในเมืองนอกจะเปิดตัวเร็วๆนี้ ส่วนในไทย คาดว่า motor show ปีหน้า
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ผมรอ HRV ครับ จะเอามาเปรียบเทียบกับ CHR แค่สนใจนะครับ ยังไม่ได้คิดจะซื้ออะไร เพราคันที่ใช้อยู่ก็ ok แล้ว ไม่ค่อยได้ใช้ด้วย แต่ถ้ามันดีจริง ก็ซื้อครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่