Suzuki Ertiga , Toyota sienta ,Mitsubishi xpander ใช้ระยะยาวรุ่นไหนดีคะ

อยากเปลี่ยนรถซื้อไว้ใช้ในครอบครัว มีผู้สูงอายุและ ใช้ระยะยาวค่ะ ตอนนี้ใช้ Toyota wish ชอบมาก ดีสำหรับครอบครัวเลยค่ะ แต่รถอายุมากแล้วเลยกำลังมองหา คันใหม่ ลังเลอยู่ สองรุ่นข้างต้น ไปลองขับ sienta มา ก็ใช้ได้นะคะ ถือว่าโอเค แต่หาข้อมูลไปมา Ertiga ดูนั่งสบายกว่า ดูครอบครัวหลายๆคนบอกดี เลยเริ่มลังเลค่ะ อีกอย่างนึงเห็น โฆษณา ของ mitsubishi xpander ที่กำลังจะเปิดตัว ดูดีไซน์สวย กว้างขวางดีค่ะ เลยลังเลไปอีก ไม่รู้จะยังไงดี ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่