Giant Cone Glico เปลือกเหนียวจนเกินทน

กระทู้สนทนา
เปลือกเหนียวมากเลยค่ะ ตอนแรกคิดว่าน่ากิน น่าอร่อย พอเจอเปลือกเข้าไป ลดคะแนนจาก10เหลือ4เลยค่ะ เปลือกทำเสียอารมณ์มาก จิกแกะจนไม่รู้จะทำยังไงแล้ว ดึงไม่ออก ดึงไม่ลง จนต้องหยิบไอศกรีมส่วนบนออกแล้วกินเลยอ่ะค่ะ เปลือกเหนียวติดโคนเลย กว่าจะแกะได้ไอศกรีมก็ละลายหมดแล้วค่ะ รสชาติอร่อย แต่เปลือกรับไม่ได้ๆจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่