สามารถแก้วีซ่าที่พึ่งทำได้ไหมครับ

ล่าสุดพึ่งได้รับวีซ่ายูเครนมาครับ คือผมจะไปvolunteerที่นั่นตั้งแต่วันที่15 มิถุนา ถึง 29 กรกฎาครับ แล้วด้วยความตั้งใจว่าจะเที่ยวต่อ1สัปดาห์ ผมจึงจองเที่ยวบินขากลับ วันที่4สิงหา โดยได้จองก่อนไปยื่นวีซ่าครับ
แต่ต่อมาล่าสุดพึ่งได้รับวีซ่ามา แต่เหมือนทางสถานทูตจะให้วีซ่าหมดอายุวันที่29 กรกฎาคม ซึ่งเป็นวันสิ้นสุดvolunteerของผมพอดี แล้วพอได้ปุ๊บผมก็ไม่ได้ดูละเอียดในตอนนั้นเพราะเย็นมากเลยรีบ
อยากทราบว่าผมสามารถให้ทางสถานทูตช่วยแก้ไขได้ไหมครับ แล้วถ้าไม่ได้ผมควรทำอย่างไรดีครับ ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่