พี่ชายโคตรห่วยเลย

กระทู้คำถาม
ผมกับพี่ชายไม่ถูกกันเลยก็ว่าได้ครับ ผมโคตรไม่ชอบนิสัยเลย ชอบทำอะไรขวางโลก เดินจะชนกันผมยังไม่พูดด้วย อายุ25ละยังไม่มีความคิดเป็นผู้ใหญ่เลย ง่ายๆมีสมองไว้กั้นหู ทำอะไรต้องให้คนอื่นตามเก็บตลอด ผมโคตรจะหัวร้อนเลยกับนิสัยคนแบบนี้ เฉื่อยชาเวลาเรียกนี่ไม่เคยขานตอบนิสัยโคตรเสียเลย ของผมนี่เอาไปใช้หน้าตาเฉยเลย ที่ของมันผมเตะนิดหน่อยนี่ต้องพูดละ ใครที่พูดว่าพี่น้องกันต้องรักกัน !!! โอเค รักๆ ใครไม่เจอแบบนี้แมร่งก็พูดได้หมดแหละ พอเจอกับตัวเองเงียบเป็นเป่าสาก เนี่ย!! ตอนพิมกระทู้นี้โคตรหัวร้อนเลย ใครมีวิธีจัดการ หรือ ใครมีพี่แบบนี้มาแชร์กันหน่อยจัดการ รับมือยังไง WTF
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่