Cushion ไม่มันไม่เยิ้มตัวไหนดีคะ

สวัสดีค่ะ พอดีเข้าสู่วัยทำงาน เริ่มแต่งหน้า อยากได้ cushion ที่เข้ากับผิวหน้า
เป็นคนผิวผสมค่ะ มันช่วง T-zone ไม่ได้ทำงานในห้องแอร์นะคะ
อยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับ cushion ที่ได้ลุคบางเบาวาวเล็กน้อย ไม่มันเหมือนเพิ่งปิ้งไก่มา
แล้วก็ติดค่อนข้างทนไม่เยิ้มระหว่างวัน ไม่เน้นปกปิดเท่าไหร่ค่ะ

ตอนนี้เล็งๆไปที่ dior /lancome/shiseido ค่ะ

ถ้ามีตัวอื่นก็แนะนำได้นะคะ ขอบคุณมากค่ะยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่