Notificationเตือนนักรักซะเลย‬ เป็นอะไรที่เกินความคาดหมายเหมือนกันนะ

ติดซีรีย์เรื่องนี้มาก เราว่าเนื้อเรื่องสนุก บทดี แชะแอบมีแง่คิดสอนเราด้วย ตอนแรกว่าจะไม่ดูก็กลายเป็นว่าติดไปแล้ว รอลุ้นว่าสรุปแล้วมินจะได้คู่กับณภัทรหรือว่าเทไปหาต๋องกันแน่ เพราะล่าสุดเขาเปิดศึกรักกันแล้วค่ะ ระหว่างณภัทรกับต๋อง ท่านnotiก็เหมือนจะอ๊องๆ55555 เปลี่ยนไปเปลี่ยนมา คงต้องดูกันต่อไปว่าสุดท้ายแล้วเรื่องจะจบยังไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่