รีวิผ่าตัดแก้เเผลเป็น คุณหมออภิชาญ

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาทำการรีวิวผ่าตัดเพื่อลบรอยแผลเป็นตรงแก้ม แผลเป็นนี้เราเป็นมาตั้งเเต่เด็กๆ น่าจะ20 ปีเเล้ว ซึ่งเราได้ทำการศึกษาข้อมูลเพื่อแก้รอยแผลเป็นนี้ เเละได้ตัดสินใจเข้าทำการผ่าตัดกับหมออภิชาญ ที่ First care Clinic เมื่อวันที่ 24/03/2018ที่ผ่านมา
รูปแผลเป็นก่อนผ่าตัด แก้มด้านซ้ายแผลล่าง
รูปหลังจากที่คุณหมอทำการผ่าตัดได้3วันค่ะ
แผลหลังจากตัดไหม นับจากวันผ่าตัดประมาณ 3สัปดาห์ค่ะ
ซึ่งคุณกมอเเจ้งว่ารอยเเดงที่ยังมีอยู่จะค่อยๆจางหายไปเรื่อยๆ ยังไงจะมาอัพเดทให้ชมกันอีกทีนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่