อยากทำงานเบื้องหลังกองถ่าย หรือตัวประกอบ เบื้องหลังโฆษณาคะ

หนูอยากทำงาน คลุกคลีวงการนี้มากคะ ชอบมาตั้งเเต่เด็กๆแล้วคะ แต่หนูจบม.6 ไม่มีเงินเรียนต่อด้านนี้ หนูก็ไม่รู้จักใครเลยในวงการนี้ หนูมีฐานะยากจนแต่เกินเอื้อมที่จะทำวงการนี้คะ แต่หนูชอบวงการนี้คะ ให้หนูอะไรก็ได้คะ เสิร์ฟน้ำก็ได้คะ ได้หมดขอแค่ได้คลุกคลีวงการนี้ก็พอใจแล้วคะ อีกคำถามนึงคะ.. เขาให้เป็นเงินเดือน รายวัน หรือยังไงคะ
พี่ๆช่วยเเนะนำหนูหน่อยคะ หนูอยากทำจริงๆ
ขอบคุณคะ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่