สอบถามค่ะ line today กดอ่านไม่ได้

ตั้งแต่ line อัพเดทล่าสุดเรากดอ่าน line today ไม่ได้เลยค่ะ ตอนแรกว่าจะรออัพเดทไม่ก็รอดูว่ามีใครเจอแบบนี้บ้างแต่ผ่านมาซักพักแล้วสงสัยเราจะเจอปัญหานี้อยู่คนเดียว มีวิธีแก้มั้ยคะ อยากอ่านข่าวแต่อ่านไม่ได้เลย

ปล. เราลองดูอัพเดท android system webview ดูแล้ว ลบแล้วลงใหม่แล้วก็ยังกดอ่านไม่ได้ค่ะ ลองลบ line แล้วลงใหม่ก็ไม่หายค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่