ที่บดินทรเดชา สิงห์ สิงหเสนี มีการเรียนการสอนเกี่ยวกับภาษาเกาหลีมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ติดม.1บดินทรเเล้วค่ะ(รุ่น52) ส่วนตัวชอบภาษาเกาหลีม้ากกกกกกกกก(คือติ่งด้วยเเหละค่ะ555)เเต่ได้ยินมาว่า ม.4ศิลป์ภาษามีเเค่4ภาษา คือญี่ปุ่น จีน เยอรมัน ฝรั่งเศส(คิดไว้เเล้วม.4จะต่อสายอะไร5555) ใจเเป้วเลยค่ะ55555 คิดไว้เเล้วว่าอนาคตอยากเป็นล่ามเกา เข้าวิทย์คณิตก็ไม่น่าไหว ถ้าไม่มีศิลป์เกาหลีจริงๆก็จะเข้าศิลป์ยุ่นค่ะ รุ่นพี่คนไหนรู้บ้างมั้ยคะว่ามีวิชาเลือกเรียนเพิ่มหรือะไรต่างๆที่เกี่ยวกับเกาหลีบ้าง ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะคะ^^
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่