เรียน พะเยา ไม่ดีตรงไหนคะ

คือเรากำลังจะเรียนที่มหาวิทยาลัยใน จ. พะเยา ค่ะ แถวข้าวบ้านบอกว่าถนนดินยังแดงอยู่เลย ไม่มีความเจริญ อยากถามเขาเหมือนกันว่าที่เขาไปน่ะเมื่อ 10 กว่าปีที่แล้วหรอ ตอนหนูไปสัมภาษณ์เจริญมาก หอพักดีมากเลยค่ะ พอจบมากคนเราก็ต้องวัดกันที่ความสามารถไม่ใช่หรอคะ พยายามไม่สนใจแต่ก็แอบคิดหน่อยๆ แต่ตอนนี้อยากจะบอกเขาว่าอัพเดตข่าวบ้างนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่