เมนูเด็กหอทำกินได้ง่ายๆ ราคาประหยัด ที่อังกฤษ มีอะไรบ้างคะ แนะนำหน่อย

พอดีมีแพลนไปเรียนต่อที่อังกฤษค่ะ แต่ว่าทำอาหารไม่ครอยเป็นเอาซะเลย เลยอยากถามว่ามีเมนูอะไรง่ายๆ ที่คนทำอาหารไม่ค่อยเป็นทำได้ข้างค่ะ แล้วอาหารอะไรที่ราคาไม่แพงในซูเปอร์ คะ พอหอที่ไปอยู่ใกล้ ซูเปอร์พวกเทสโก้ ด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview