คิดเห็นอย่างไรกับพฤติกรรมเช่นนี้ ?

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าไม่อยากตั้งกระทู้เลย แต่มันตะหงิดๆใจยังไงไม่รู้ จึงขออณุญาตินะครับ :: มีความคิดเห็นเช่นไรครับ กับพฤติกรรมของกระเป๋ารถเมล์ ทีทอนตังค์ไม่ค่อยจะครบ ( จะด้วยเหตุอันใด ก็ไม่ทราบได้ ) เจอไม่บ่อย แต่มีให้เห็นเรื่อยๆ มีทั่วไปไม่ได้เจาะจง คือเงินก็ไม่ได้มากมายอะไร ส่วนตัวก็ไม่ได้อะไรมากมายอ่ะนะ    แค่สงสัยอ่ะครับ ว่าทำไม อย่างไร ประพฤติบ่อยไหม หรือแค่ลืม ก็ไม่น่าใช่ หรืออย่างไร ขอความคิดเห็นหน่อยครับผม

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่