เอ็นวี่fullmetal alchemist(ที่เห็นผมเป็นสีเขียว)ไปโผล่ในเดอะมูฟวี่หรืออนิเมตอนไหนเหรอค่ะ พอดีอยากหามาดูแต่หาไม่เจอค่ะ;-;

เห็นตามรูปในกูเกิ้ลมีรูปเอ็นวี่ที่เห็นผมของนางเป็นสีเขียวได้ชัดเลย(นางดูสวยขึ้นด้วย)พอเห็นก็สนใจอยากจะหามาดูคะ แต่ไม่รู้ว่าอยู่ในเดอะมูฟวี่หรืออนิเมตอนไหน เพราะเราเองก็ลองหามาดูแต่หาไม่เจอ;-; หรือเราเจอไม่หมดกันแน่ ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview