จะซื้อ Arduino แบบเป็นเซต ซื้อที่เว็บใหนดีครับ

พอดีผมไปอบรมมาเกี่ยวกับ Arduino แล้วผมก็อยากได้บอร์ดมาเรียนรู้ต่อยอด  เห็นในคลิปเขาสั่งมาเป็นเซ็ตกัน  แต่พิมพ์หาแบบเป็นเซต  พิมพ์หากี่เว็บก็หาไม่เจอ   ช่วยหน่อยครับบบ  ขอบคุณครับบบบ
แสดงความคิดเห็น
Preview