อยากเรียนคอร์ส Business Analyst หาเรียนได้ที่ไหนครับ แบบ 1-2 เดือน

เป็น IT Sales ครับ แต่อยากขึ้นไปทำด้าน Business Analyst เป็น functional อะไรแบบนี้มากกว่า

หาในเน็ตไม่เจอ จะหาพวกคอร์ส training ใน กทม อ่ะครับ

พอดีกำลังจะสอบเอา Certificate ในส่วนของ CRM ของทางไมโครซอฟท์ด้วย

ท่านใดทราบมั้ยครับ ว่าจะหาคอร์สเรียนได้ที่ไหนช่วงนี้สำหรับ Business Analysis คอร์ส

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่