อยากเรียนคอร์ส Business Analyst หาเรียนได้ที่ไหนครับ แบบ 1-2 เดือน

กระทู้คำถาม
เป็น IT Sales ครับ แต่อยากขึ้นไปทำด้าน Business Analyst เป็น functional อะไรแบบนี้มากกว่า

หาในเน็ตไม่เจอ จะหาพวกคอร์ส training ใน กทม อ่ะครับ

พอดีกำลังจะสอบเอา Certificate ในส่วนของ CRM ของทางไมโครซอฟท์ด้วย

ท่านใดทราบมั้ยครับ ว่าจะหาคอร์สเรียนได้ที่ไหนช่วงนี้สำหรับ Business Analysis คอร์ส

ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่