ตามหาชื่อหนังเกี่ยวกับ ก็อตซิลล่า ที่มีปลาปีศาจที่เป็นกระดูกอ่ะครับ เป็นหนังนานมากครับหนังไม่ดังมาก

กระทู้คำถาม
ถ้าผมจำไม่ผิดก็คือมีเรือรบญี่ปุ่นอยู่กลางทะเลแล้วไปเจอก็อตซิลล่าที่ฟ้ามันจะผ่ามากลางหลังตอนมันอยู่ในน้ำอ่ะครับ แล้วมันไม่ได้มีแค่ก็อตซิลล่านะครับ มันมีปลาที่มีแต่กระดูก กระโดดขึ้นเรือมากัดพวกทหารญี่ปุ่นอ่ะครับ คือเรื่องมันนานมาก ตั้งแต่สมัยผมเด็กๆนี่ก็จำได้ลางๆครับ หนังไม่ได้ดังมากครับ แต่อยากกลับไปหาดูครับ ใครพอทราบชื่อหนังบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่