CRF RALLY 250 VS DTRACKER 250

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามผู้ที่เคยขี่ทั้ง 2 ตัว นี้หน่อยครับ ว่ามีความรู้สึกยังไงชอบตัวไหนมากกว่ากัน พอดีผมใช้ DTRACKER 250 อยู่ แต่ไม่เคยลองขี่ตัว CRF RALLY 250 เพราะจังหวัดที่ผมอยู่ไม่มีตัวนี้โชว์หรือให้ทดลองขับเลยครับ ส่วนตัวก็ชอบ CRF RALLY 250 แต่ถ้าฟิลลิ่งในการขี่ไม่ต่างกันมาก ก็ไม่อยากเปลี่ยนเพราะไม่อยากมานั่งผ่อนต่ออีกครับ เลยอยากลองถามพี่ที่เคยใช้ทั้ง 2 รุ่นนี้ ดูครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่